



BODI YA TAIFA YA WAHASIBU NA WAKAGUZI WA HESABU

TANZANIA

SIMU. (255) (022) 2211890/9
TELEGRAMU: (255) (022) 2151746
BARUA PEPE: info@nbaa.go.tz
TOVUTI: www.nbaa.go.tz

MHASIBU HOUSE
MTAA WA BIBI TITI MOHAMED
S. L. P 5128
DAR ES SALAAM

29 Mei 2018

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

**UTEUZI WA WAJUMBE WA BODI YA WAKURUGENZI WA BODI
YA TAIFA YA WAHASIBU NA WAKAGUZI HESABU (NBAA)**

Kufuatia uteuzi wa Mwenyekiti wa Bodi ya Taifa ya Wahasibu na Wakaguzi Hesabu (NBAA) Prof. Isaya J. Jairo uliofanywa na Mhe. Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli tarehe 11 Aprili 2018, Waziri wa Fedha na Mipango Mhe. Dkt. Phillip Isdory Mpango (Mb), tarehe 4 Mei 2018 ameteua Wajumbe wa Bodi hiyo.

Majina ya Wajumbe wa Bodi walioteuliwa ni:

1. Prof. Ganka D. Nyamsogoro
2. Dr. Emmanuel M. Sadiki
3. Dr. Fred Matola Msemwa
4. Bibi Neema Kiure Mssusa
5. Bw. Francis M. Mwakapalila
6. Bw. Dyoya Gidey Dyoya
7. Bibi Rukia Juma Adam
8. Bibi Rukia Hamad Abdulla
9. Bw. Faki Mwadini Faki
10. Bibi Witness Shilekirwa Munuo
11. Bw. Christopher M. Kamugisha

Uteuzi huu ni wa kipindi cha miaka mitatu (03) kuanzia tarehe ya uteuzi.
Imetolewa Na:

Kitengo cha Mawasiliano,
Bodi ya Taifa ya Wahasibu na Wakaguzi Hesabu.

